Motocin lantarki vs gas
Cajin EV yana ɗaya daga cikin dalilan da yakamata ku sami motar lantarki
Ko kuna kasuwa don EV ɗin ku na farko ko kuma yin la'akari da haɓakawa, yana da ma'ana kawai kuna kwatanta zaɓuɓɓukanku.Ɗaya daga cikin manyan bambance-bambance tsakanin mallakar EV da abin hawa na gargajiya tare da injin konewa na ciki (ICE) shine yadda kuke cika tankin karin magana.Mutane da yawa suna ganin sauyawa daga sanya gas a cikin tanki zuwa cajin baturi tare da wutar lantarki mafi ban tsoro sauyi;idan kun kare a tsakiyar babu fa?
A zahiri, tashin hankali na EV yana da alaƙa da ilimin halin ɗan adam kamar yadda yake da kewayon motocin lantarki (ko samuwar tashoshin caji).A haƙiƙa, samun damar yin cajin baturin ku yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwan tuƙin motar lantarki.
Babban bambanci tsakanin tuƙi gas da lantarki shi ne cewa lokacin da kake tuki lantarki, za ka iya cajin mai yiwuwa a ko'ina.
Wuraren cajin EV
Yana iya zama a bayyane, amma tare da motar gas, za ku iya cika tankin ku kawai a tashar mai.Tare da EV, duk da haka, zaka iya cajin motarka da kyau a ko'ina: a gida, a ofis, a gidan abinci, yayin yin siyayya, yayin da kake fakin akan titi, ko zaka iya ƙara batirin motarka a (a'a). mai tsayi mai suna) tashar mai.
Don haka, yanke shawarar samun EV da tunanin yadda ake cajin shi yana tafiya hannu da hannu.Koyaya, saboda yana aiki ɗan bambanta fiye da abin da muka saba da shi, yana iya samun rikicewa sosai, musamman saboda akwai sabbin ma'anoni da yawa waɗanda dole ne ku naɗa kan ku.
220V 32A 11KW Katangar Gida Mai Haɗa EV Tashar Cajin Mota
Lokacin aikawa: Dec-15-2023