labarai

labarai

An san Norway sosai a matsayin cibiyar duniya na motocin lantarki kuma saboda kyakkyawan dalili.

dalili1

Tare da mafi girman ƙimar tallafi na EV (da kashi 79 cikin ɗari na sabbin tallace-tallacen mota), mafi girman adadin samfuran EV da ake samu, ƙaƙƙarfan turawatashoshin cajia duk faɗin ƙasar (yawancin su caja ne na DC Fast) kuma mafi girman ƙungiyar masu mallakar EV a duniya tare da mambobi sama da 115,000, Norway tana jin kamar gida nesa da gida don direban Kanada EV.

Daga ranar 11 zuwa 15 ga watan Yuni, Oslo ita ce wurin EVS35, taron motocin lantarki mafi girma a duniya.Duk da yake akwai fasahohi da kamfanoni da yawa da aka nuna, cajin kayayyakin more rayuwa da ƙwarewar cajin abokin ciniki na EV shine babban jigo a duk cikin ajanda.

Erik Lorentzen shine shugaban bincike da sabis na ba da shawara a Ƙungiyar EV ta Norwegian.A cikin fasalin fasalin yayin EVS35, Lorentzen ya bayyana cewa, dangane da martani daga binciken memba, ka'idodin zinare don cajin abokantaka na EV sune: gina isashen.caja;tabbatar kayan aiki;kuma abokin ciniki koyaushe daidai ne.

Dangane da ra'ayin mai amfani, manyan abubuwan da ke cikin jerin buƙatun direbobi na Norwegian EV sune a sami damar biyan kuɗin katin kiredit don caji tashoshi, mafita mai sauƙin amfani EV hanyoyin yawo a wurin da bayanan farashi na caji.

Motar Lantarki 32A Gida bangon Ev Tashar Caji 7KW EV Chargerr


Lokacin aikawa: Dec-28-2023