labarai

labarai

Menene Mafi kyawun Tashar Cajin Gida na EV?

asd

Idan ya zo ga yanke shawarar wanne ne mafi kyawun gidan cajin EV don dangin ku, samun zaɓuɓɓuka na iya jin ɗan cikawa.Shin ina da haɗin wutar lantarki daidai?Yaya sauri tashar caji na matakin 2 zata kasance da matakin 1?Menene zan buƙata idan ina so in haɗa shi da kamfanin amfani da wutar lantarki na?Zan iya haɗa shi zuwa WiFi na gida?Zan iya sarrafa shi ta hanyar app?Ga 'yan abubuwan da ya kamata ku yi la'akari da su lokacin da kuke zabar mafi kyawun tashar caji na Level 2 EV don gidanku.

Idan ya zo ga sauri da aminci, duka samfuran Ev Charge EVSE da iHome suna da kyau ga masu EV suna neman cajin motocinsu da sauri a gida.Bambance-bambancen sun ta'allaka ne a cikin haɗin kai da samuwar hanyar sadarwa.

OCPP, ko Open Charge Point Protocol, ƙayyadaddun ƙa'ida ce ta duniya ta Open Cajin Alliance;yana ba ku damar zaɓar mai ba da hanyar sadarwar ku daidai da zaɓin abin da mai ɗaukar wayar salula, mai ba da intanet ko sabis ɗin yawo da kuke son amfani da shi.Tare da tsarin OCPP na gaskiya, ba za a kulle ku cikin amfani da takamaiman hanyar sadarwa ɗaya ba, kuma rukunin zai ci gaba da aiki ko da mai ba da hanyar sadarwar da kuka kasance kuna amfani da shi ya fita kasuwanci ko kun zaɓi tafiya tare da wata hanyar sadarwa daban.

Akwai zaɓuɓɓuka biyu don tsarin EVSE na gida na EvoCharge: EVSE, wanda ba shi da OCPP saboda ba shi da hanyar sadarwa, da iEVSE, wanda ke amfani da OCPP.Idan kana neman tsarin da zai toshe cikin sauƙi kuma ya caji motarka nan da nan, EVSE ɗin da ba ta hanyar sadarwa ba zai yi aiki da kyau, amma ga masu gida waɗanda ke son mafi kyawun caja na EV na gida don kiyaye ƙarin iko akan tsarin su, sun fi son zaɓin hanyar sadarwa suna son haɗa shi zuwa ga amfanin gida don yuwuwar haɓakar kuɗi ya kamata su zaɓi iEVSE.

Haɗa iEVSE ɗin ku zuwa cibiyar sadarwar mai amfani na gida na iya ba da fa'idodin kuɗi na dogon lokaci da abubuwan ƙarfafawa idan gundumar ku ta ba ku.Muna ba da shawarar yin magana da kamfanin ku don sanin ko kuna son cin gajiyar kowane shirye-shiryen da suke bayarwa;idan kuna so, kuna so ku tafi tare da rukunin iEVSE na cibiyar sadarwar mu.Ka tuna: tare da haɓakar EVs akan kasuwa, ƙarin kamfanoni masu amfani suna ba da shirye-shirye ko shirin zuwa nan gaba, don haka ko da mai amfani ba shi da zaɓuɓɓuka a halin yanzu, kuna iya la'akari da iEVSE don ku iya haɗawa lokacin da ta ya zama samuwa.

22KW bangon EV Cajin Tashar bangon Akwatin 22kw Tare da Aikin RFID Ev Caja


Lokacin aikawa: Nuwamba-13-2023