Inda za a yi cajin motar lantarki
Inda za a yi cajin motar lantarki
Gabaɗaya magana, duk wurin da za ku iya ajiye motar ku tare da samun wutar lantarki wuri ne mai yuwuwar caji.Don haka, zaku iya tunanin wuraren da zaku iya cajin EV ɗin ku sun bambanta kamar samfuran motocin lantarki na yau.
Yayin da duniya ke jujjuya zuwa motsin lantarki, buƙatar hanyar sadarwa mai dacewa ta caji ba ta taɓa kasancewa ba.Don haka, gwamnatoci da biranen duniya suna samar da doka tare da karfafa gina tashoshi na caji yayin da ƙarin kasuwancin ke shiga wannan sabuwar kasuwa.
Adadin tashoshin cajin da ake samu a bainar jama'a yana ƙaruwa akai-akai kuma za su ci gaba da yin hakan don ci gaba da ɗaukar matakan ɗaukar motocin lantarki cikin hanzari a duk faɗin duniya.
Don haka a nan gaba, yayin da tashoshin caji suka zama wuraren gama gari a titunan duniya, wuraren da za ku iya cajin su za su faɗaɗa sosai.Amma wadanne wurare biyar ne suka fi shahara don yin cajin motarka a yau?
Shahararrun wuraren cajin mota guda biyar
Dangane da rahoton mu Motsi na Motsi tare da haɗin gwiwa tare da Ipsos, wanda a cikinsa muka bincika dubban direbobin EV (da masu yuwuwar EV) a duk faɗin Turai, waɗannan sune wuraren da aka fi shahara don cajin motar lantarki:
1. Cajin motar lantarki a gida
Tare da kashi 64 cikin 100 na direbobin EV suna caji akai-akai a gidansu, cajin EV na gida yana ɗaukar kambi don mafi kyawun wurin caji.Wannan ba wani abin mamaki ba ne, domin caji a gida yana baiwa direbobin motocin lantarki damar farkawa da abin hawa a kowace rana da kuma tabbatar da biyan kudin wutar da suke amfani da shi a farashin wutar lantarkin gidansu.
2. Cajin motar lantarki a wurin aiki
Kashi 34 cikin 100 na direbobin EV na yanzu sun riga sun yi cajin motar su akai-akai a wurin aiki, kuma da yawa sun bayyana cewa za su so su iya yin hakan, kuma wa ba zai yi ba?Tuki zuwa ofis, mai da hankali kan aikinku yayin lokutan kasuwanci, da tuƙi gida a ƙarshen rana a cikin abin hawa mai cikakken caji yana da kyau babu shakka.Sakamakon haka, ƙarin wuraren aiki suna fara shigar da tashoshi na caji na EV a matsayin wani ɓangare na yunƙurin dorewa, dabarun haɗin gwiwar ma'aikata, da gamsar da baƙi masu tuƙi na EV da abokan hulɗa.
Nau'in 2 Portable EV Charger 3.5KW 7KW Wutar Zaɓuɓɓuka Daidaitacce
Lokacin aikawa: Nov-02-2023