tutar goyon baya

Taimako

1. FAQ

Game da Cajin EV

Yawancin mutane suna caji a gida?

Fiye da 80% na caji yana faruwa a gida.Hanya mafi sauƙi don caji ita ce a gidan ku.

Menene caja EV na gida?

Za a iya amfani da na'urorin caja na ev a gida, amma mafi dacewa ga iyalinka ya dogara da yadda za a yi amfani da shi.Matosai a cikin tashar 240v kuma ana iya amfani dashi nan da nan yayin da yake jan wutar lantarki kamar kowace na'ura ba tare da buƙatar haɗawa da hanyar sadarwa ba.

Menene hanyoyi daban-daban don caji?

Mataki na 1 – Yi caji a duk inda akwai maɓalli 3-prong.Wannan zai iya ba ku isa don ɗaukar matsakaita na yau da kullun na mil 40 akan caji.1.

Mataki na 2 - Hanya mafi sauri don caji a gida tare da madaidaicin 240V.Chevrolet yana ba da shigarwar fitarwa na 240V mara wahala maras wahala wanda keɓaɓɓen mai ba mu Qmerit ya samar.Wannan na iya ɗaukar matsakaicin tafiyar mil mil 40 a cikin ƙasa da awanni 21, kuma yana ba ku damar farkawa har zuwa cikakken caji.Ana samun cajin matakin 2 a tashoshin caji na jama'a.

Cajin Saurin DC - Yana ba da saurin caji yayin da ba ku da gida.Ana samun wannan a tashoshin cajin jama'a kawai.

Menene bambanci tsakanin caja Level 1 da Level 2 EV?

Babban bambanci tsakanin caja Level 1 da Level 2 EV shine saurin caji.Mataki na 2 Caja na EV suna da lokacin caji na awanni 3-zuwa 8-ma'ana za ku iya kaiwa mil 32 na kewayon tuki a kowace awa na caji.Caja na matakin 1, waɗanda suka zo tare da abin hawa, suna da lokacin caji na yau da kullun na sa'o'i 11 zuwa 20, ko mil 4 kawai na kewayon tuki a cikin awa ɗaya na caji.

Ta yaya zan san idan abin hawa na yana sanye take da cajin gaggawa na DC?

Duk 2022 Bolt EV da Bolt EUV's suna da daidaitaccen ƙarfin caji mai sauri na DC.

Menene caja mai ɗaukar nauyi?

Caja ce mai ɗaukuwa wacce ke da matosai masu canza bango don cajin matakin 120-volt 1 da caji 240-volt matakin 2.Tare da Igiyar Cajin Level Dual, yana kawar da buƙatar siyan caja daban don gidan ku kuma ba a buƙatar tashoshin caji na tsaye.Wannan caja yana kawo ƙarin juzu'i har ma da ƙarin dacewa ga caji - caji a gida, a wurin aiki, ko ma a gidan aboki.Kuna iya caji kusan ko'ina akwai madaidaicin 120-volt 3 prong kanti, ko tare da saurin canji na matosai da aka haɗa, sami saurin cajin Level 2 a tashar NEMA 14-50.

Yaya adadin cajar EV ke aiki?

A Arewacin Amurka, daidaitaccen caja na EV yana amfani da filogi SAE J1772—wanda kuma aka sani da filogi J—wanda ke manne da tashar EV.Madaidaicin filogin SAE J1772 ya dace da duk EVs da PHEVs, ban da motocin Tesla.Adafta don yin aikin toshe J1772 tare da Teslas yawanci ana haɗa shi tare da abin hawa ko akwai don siye akan layi.

Dukansu tashoshin EVSE da iEVSE ana iya shigar dasu ta hanyar cusa su cikin mashin 240v ko samun ingantacciyar igiyar wutar lantarki a naúrar zuwa tushen wutar lantarki.Da zarar an shigar, za su kasance a shirye don amfani nan da nan.

Idan kun sayi iEVSE kuma kuna son amfani da mai ba da sabis na cibiyar sadarwa don bin diddigin amfanin ku da/ko haɗawa tare da abin amfani na gida, ana buƙatar saita mai bada sabis ɗin.

Ta yaya ake shigar da tashoshin caja?

Kafin shigarwa, gano wuri mai karfin 240V.Idan ba ku da tashar 240V ko kuna son shigarwa a takamaiman wurin da ba a samu ba, muna ba da shawarar hayar ƙwararren mai lantarki don shigar da kanti da EVSE ɗin ku.

Za a iya barin EVs suna caji ba tare da kula da su ba?

Ee, an tsara tashoshin caji na Nobi don dakatar da canja wurin wutar lantarki zuwa abin hawa lokacin da motar ta cika.Domin canja wurin wutar lantarki zai tsaya kai tsaye, motarka zata iya tsayawa cikin dare kuma.

Wane irin filogi ne akan tashar caji?

Muna ba da kowane nau'in matosai bisa ga yanayin shigarwar ku.

Game da Siyarwa

Menene MOQ?

Muna farin cikin karɓar kowane irin umarni, babu iyaka MOQ.

Za a iya samar da bisa ga samfurori?

Ee, zamu iya samarwa dangane da samfuran ku ko zanen fasaha.Za mu iya gina gyare-gyare masu dacewa da kayan aiki.

Menene sharuddan farashin ku?

FOB, CIF, EXW, DAP, da dai sauransu.

Yaya tsawon lokacin jagorar?

Domin samfurin tsari, za mu iya aikawa a cikin kwanaki 2 zuwa 5.Don odar taro, kusan kwanaki 15 zuwa 30, da fatan za a duba shi tare da mu.

Yadda ake safarar kaya?

Ta teku, iska, jirgin kasa ko bayyana.

Zan iya ziyartar kamfanin ku kafin sanya oda?

Ee, ba shakka, ana maraba da ku a kowane lokaci.Muna fatan yin aiki tare da ku.

Game da Garanti da Bayan-tallace-tallace

Menene bayanin garantin Nobi?

Madaidaicin garanti mai iyaka don samfuran cajin Nobi shine shekaru 2.Nobi yana ba da garantin samfura game da lahani a cikin kayan aiki da aiki a ƙarƙashin amfani na yau da kullun da yanayin sabis, gami da software da firmware.

Yaya game da tallafin bayan tallace-tallace?

Muna ba da kanmu 24/7 samuwa a yankin lokacin ku.Kowane binciken ku zai sami amsa mai sauri.Za ku sami amsa mai gamsarwa akan kowace matsala bayan umarninku. Mun gina sunanmu akan sabis na abokin ciniki na musamman.Gano bambancin da yake yi.

Game da Sabis na OEM da Ma'aikata na Ma'aikata

Akwai sabis na OEM ko ODM?

Ee, tabbas, muna ba da sabis na OEM/ODM ga abokan cinikinmu.

OEM ya haɗa da launi, tsayi, tambari, marufi, da sauransu.

ODM ya haɗa da ƙirar bayyanar samfur, saitin aiki, sabon haɓaka samfur, da sauransu.

Muna shirye mu taimaka, tuntuɓe mu don ƙarin tattaunawa.

Zan iya zama hukumar siyar da ku?

Tabbas, muna neman abokan hulɗar hukuma a duk faɗin duniya.Za mu yi farin ciki sosai idan kuna shirye ku zama hukumar mu a ƙasarku.Idan kuna sha'awar, kawai ku sanar da mu, za mu iya yin ƙarin bayani.

2. Bidiyo

EV caja na'urorin haɗi -EV plug adaftan

EV caji tashar - 11KW bango saka

Caja EV mai ɗaukar nauyi - EV caja nau'in 1

Caja EV mai ɗaukar nauyi -EV caja nau'in 2

3. Social Media

Bi Nobi don samun sabbin bayanai.

Facebook

LinkedIn

Twitter

Youtube

instagram (1)

Instagram

TikTok

TikTok

4. Zaɓin kan layi

NABI EV

Zaɓi samfuran EV da kuke son koya game da su:

Caja EV mai ɗaukar nauyi

Cable Cajin EV

EV Cajin Toshe

EV Cajin Socket

Tashar Cajin EV

EV Charger Na'urorin haɗi

Ta hanyar samar da bayanin lambata a ƙasa, na yarda cewa Nobi zai iya tuntuɓar ni tare da tayi da bayanin samfur.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
v

Kuna da Tambayoyi?Muna nan don Taimakawa

Tuntube Mu