labarai

labarai

Ta yaya Smart EV Chargers Aiki?

Aiki1

Kamar daidaitattun caja na abin hawa na 2 na lantarki (EV), caja masu wayo suna ba da wutar lantarki wanda ake amfani da su don kunna EVs da toshe motocin lantarki (PHEVs).Inda nau'ikan caja guda biyu suka bambanta yana cikin aiki, kamar yadda caja na al'ada yawanci basa haɗawa da Wi-Fi kuma basu da wadatar fasali.

Fahimtar ainihin iyawar nau'ikan caja na EV daban-daban zai taimaka gano madaidaicin maganin caji don gidan ku, samar muku da dacewa da samun damar halayen cajin da kuke so.Bi wannan jagorar mai sauƙi don ƙarin koyo game da menene cajar EV mai kaifin baki, yadda za a iya amfani da ku da kyau ta amfani da ɗaya, da kuma yadda zaku iya fara aikin shigarwa.

Ta yaya Smart EV Chargers Aiki?

Idan aka kwatanta da daidaitattun caja na kayan aikin abin hawa na lantarki (EVSE), caja Level 2 EV suna sanye da fasaha mai wayo wanda ke ba masu gida dacewa da ƙarin ayyuka don samun iko akan abubuwan da suka shafi cajin EV.Mahimmanci, caja masu wayo suna ba da damar samun dama ga ɗimbin fasalulluka suna sanya shi don cajin EV ɗin ku lokacin da kuke so, daga inda kuke so.In ba haka ba, masu caja masu wayo suna aiki daidai da sauran tsarin Level 2, suna cajin EVs har zuwa 8x da sauri fiye da caja Level 1, waɗanda suka zo daidai da yawancin sabbin sayayya na EV.

Me yasa Ina Bukatar Smart EV Charger?

Haɓaka amfani da makamashi don adana kuɗi shine dalili na farko don samun cajar EV mai kaifin baki.Ƙarin dacewa wani babban fa'ida ne, tunda ana iya sarrafa caja mai wayo ta hanyar app ko tashar yanar gizo, kuma ana iya tsara caji don lokacin da ke aiki a gare ku.Duk da yake ba shi da mahimmanci don siyan caja mai wayo, ƙarin fasalulluka suna sauƙaƙe muku tanadin kuɗi akan lokaci.Sanin haka, me yasa ba za ku biya ɗan ƙara gaba don adana mai yawa na tsawon lokaci ba?

Zan iya Shigar da Caja na EV a Gida da kaina?

A wasu lokuta, zaku iya shigar da caja mai wayo a gida.Amma ya danganta da saitin gidan ku, sau da yawa yana da kyau ku ɗauki ƙwararren ɗan lantarki don shigar da sabuwar cajar ku.Ba tare da la'akari da wanda ya shigar da cajar ku ba, kuna buƙatar kunna tsarin ku daga keɓaɓɓen kewayawa na 240v, wanda zai iya kasancewa ta hanyar kanti ko hardwire - don haka ku tuna lokacin da kuke tantance inda kuke son saitin cajin ku a garejin ku ko wani wuri a cikin kayanku. .

Shin Cajin Gida na EV yana buƙatar Wi-Fi?

Ee, masu cajin EV masu wayo suna buƙatar haɗa su zuwa Wi-Fi don buɗe cikakkun fa'idodin su.Hakanan ana iya amfani da caja masu wayo da yawa azaman tsarin toshe-da-amfani mai sauƙi, amma ba za ku sami damar yin amfani da kowane fa'idarsu mai ƙarfi ba tare da haɗa su da hanyar sadarwa ba.

Ana iya sarrafa EvoCharge's iEVSE Home Smart EV Charger tare da EvoCharge App ko ta hanyar shiga tashar yanar gizo.Caja mai sauƙin amfani Level 2 wanda aka yi niyya don amfanin gida, gidan iEVSE yana haɗuwa da hanyar sadarwa ta Wi-Fi mai karfin 2.4Ghz, kuma ya haɗa da fasahar da ke ba ku damar tsara lokutan caji, wanda ke ba ku damar adana kuɗi ta hanyar cajin EV ɗin ku yayin kashewa. -lokaci mafi girma.

Har ila yau, tashar yanar gizo babban ƙari ne ga caja mai wayo na gida na EvoCharge, yana ba da damar yin amfani da dashboard wanda ke ba masu amfani damar kallon matakin caji da bayanan amfani.Gidan yanar gizon yana ba da duk fasalulluka masu dacewa iri ɗaya kamar app na EvoCharge, amma kuma yana ba da ikon zazzage bayanan lokacin caji ta fayilolin CSV, kuma kuna samun damar zuwa shafin yanar gizo mai dorewa wanda ke ba da haske game da cajin ku da tasirinsa akan muhalli.

Nau'in Mota 2 Mota EV Matsayi Matsayin Cajin 2 Smart Portable Cajin Motar Lantarki Tare da 3pin CEE Schuko Nema Plug


Lokacin aikawa: Nov-01-2023