labarai

labarai

Yadda ake Shirya garejin ku don makomar Motocin Lantarki

asuba

Ko kuna shirin sabon ginin gida ko neman sabunta garejin ku na yanzu, yakamata ku yi tunani a hankali yadda zaku shirya garejin ku don cajin motar lantarki.Ko da
Ba ku shirya yin amfani da motar lantarki nan da nan ba, babu makawa ku ko mai gidan ku na gaba za ku dogara da ɗaya don sufuri.Idan babu wani abu, yi tunanin ƙimar sake siyarwa.

Daga wacce caja za a saya zuwa inda za a shigar da shi, har ma da na'urorin haɗi ya kamata ka saka hannun jari, akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su.Sakamakon haka, mun haɗa wannan jagorar tare don taimakawa wajen sauƙaƙe aikin.
Ci gaba da karantawa don koyon abin da ya kamata ya shiga garejin ku na gaba.

Abin da garejin ku ke buƙata don cajin tashar Idan kuna son caji na Level 2, wanda zai kunna motar lantarki har zuwa 8x cikin sauri fiye da caja Level 1, yakamata ku sami keɓaɓɓen kewayawar 240v da tashar NEMA 6-50 a garejin ku.Ta hanyar samun keɓewar da'irar 40A, ko aƙalla da'irar da ba a haɗa ta da sauran na'urorin da ke zubar da makamashi ba - kamar bushewar tufafi ko na'urorin kwantar da iska - kuna tabbatar da motocin lantarki za su yi caji cikin sauri da inganci.Kuma idan tashar cajin ku ta EV tana kan da'irar 40A da aka raba tare da na'urar bushewa ko wasu na'urori masu amfani da makamashi, cajar motar lantarki da na'urar bushewa ba za su yi aiki a lokaci ɗaya ba, ta yadda ba za ku juye na'urar ba.

Tabbas zaku iya amfani da caja Level 1 wanda ke toshewa cikin mashin 120v maimakon, amma ba su da hankali kuma ba su da inganci ga masu motocin lantarki waɗanda ke tafiyar mil mai yawa ko kuma ba su da sauƙin shiga jama'a.
cajin mafita.Ko kuna gina sabo, ko kuma kuna gyara tsohon garejin, idan kuna son tsarin matakin 2 muna ba da shawarar ku hayar ƙwararren ma'aikacin lantarki don shigar da tashar cajin motar ku.
Babban sashi na shirya garejin ku don cajin motar lantarki shine sanyawa.Yi la'akari da waɗannan don saitin ku:

Sanya tashar caja dangane da inda za'a ajiye motoci ɗaya ko fiye masu amfani da wutan lantarki Tsare duk kayan aiki a tsare kuma daga hanya;Kuna buƙatar na'urorin haɗi don kiyaye garejin ku ba tare da damuwa ba?
Idan gyarawa, mai lantarki zai iya taimakawa tare da lissafin lodi na da'irori da ke akwai Yana da sauƙi a manta da kayan haɗi, amma suna iya yin babban bambanci.Ana iya shigar da EvoReel daga Ev Charge akan wani
rufi ko bango, ajiye igiyar cajin tashar ku daga filin garejin ku kuma daga hanya.Amintacce kuma mai sauƙin amfani, EvoReel yana da sauƙi don hawa.Wani kayan haɗi mai amfani don kowane gareji na gaba shine Ev Charge Retractor, wanda ya dace da kowane matakin cajin mota na Level 1 ko 2.Tsarin Retractor yana amfani da tether ɗin da aka ɗora a bazara wanda ke rataye don adana igiyar ku.

16a Motar Ev Caja Type2 Ev Caja Mai ɗaukar nauyi Ƙarshe Tare da Filogin UK


Lokacin aikawa: Nuwamba-09-2023