labarai

labarai

Menene zaɓuɓɓukan cajin EV mai ɗaukuwa?

zabin1

Akwai zaɓuɓɓukan cajin EV masu ɗaukar nauyi da yawa don masu abin hawa lantarki.Ga wasu zaɓuɓɓukan gama gari:

Mataki na 1 Caja mai ɗaukar nauyi: Wannan shine ainihin caja wanda ke zuwa tare da yawancin motocin lantarki.Yana shigar da madaidaicin madaidaicin gidan (yawanci 120 volts) kuma yana ba da saurin caji na kusan mil 2-5 na kewayo a cikin awa ɗaya na caji.Caja mataki na 1 yana da ƙanƙanta kuma dacewa don yin caji na dare a gida ko lokacin da aka iyakance damar yin amfani da caja masu ƙarfi.

Mataki na 2 Caja mai ɗaukar nauyi: Caja mataki na 2 yana ba da caji da sauri idan aka kwatanta da matakin 1. Waɗannan caja suna buƙatar tushen wutar lantarki 240-volt, kama da abin da ake amfani da shi don kayan aikin gida kamar bushewa ko murhu.Mataki na 2 caja šaukuwa yana ba da ƙimar caji kusan mil 10-30 na kewayo a cikin awa ɗaya, dangane da ƙimar wutar caja da ƙarfin abin hawa.Sun fi ƙarfin caja Level 1 kuma ana amfani da su a gida, wuraren aiki, ko tashoshin caji na jama'a.

Haɗe-haɗe Level 1 da Level 2 Caja: An ƙera wasu caja masu ɗaukar nauyi don ba da damar cajin matakin 1 da matakin 2.Waɗannan caja suna zuwa tare da adaftan ko masu haɗawa waɗanda ke ba da damar amfani da su tare da hanyoyin wutar lantarki daban-daban, suna ba da sassauci ga yanayin caji daban-daban.

Caja mai sauri na DC mai ɗaukar nauyi: Caja masu sauri na DC, kuma aka sani da caja Level 3, suna ba da saurin caji.Caja masu sauri na DC masu ɗaukuwa suna amfani da kai tsaye (DC) don cajin baturin abin hawa, suna ƙetare cajar kan abin hawa.Waɗannan caja zasu iya isar da ƙimar caji na mil ɗari da yawa na kewayo a cikin awa ɗaya, suna rage lokacin caji sosai.Caja masu sauri na DC masu ɗaukuwa sun fi girma kuma sun fi nauyi idan aka kwatanta da caja matakin 1 da matakin 2 kuma ana amfani da su a cikin saitunan kasuwanci ko don taimakon gaggawa na gefen hanya.

Cable Cajin Mota Lantarki 32A Ev Akwatin Cajin Jama'a EV Caja Tare da Daidaita allo


Lokacin aikawa: Nuwamba-30-2023